WAZIRI MKUU WILAYANI MONDULI

on .

Kassim Majaliwa azindua wodi ya wazazi katika hospitali ya wilaya ya Monduli.

Waziri Mkuu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania,Kassim Majaliwa amewataka watumishi wote wa serikali kuzingatia uwadilifu,uwaminifu na uwajibikaji katika utendaji wao wa kazi.

 

Ameyasema hayo alipokuwa akuzungumza na watumishi wa halmashauri ya wilaya ya Monduli Mkoani Arusha baada yakufungua wodi ya mama wajawazito ya hospitali ya wilaya ya Monduli.

 

“Serikali ya awamu ya tano niyawawajibikaji,waadilifu katika sekta za umma”,alisema Majaliwa.

 

Amewataka watumishi wawasikilize,wawahudumie na kuwatumikia wananchi bila yakuweka ubaguzi wa aina yoyote ile.

 

Hii itasaidia kuonyesha matokea bora ya kila mtumishi kulingana na taaluma aliyonayo nakupelekea kuongeza ufanisi zaidi serikalini.

 

Aidha amewataka viongozi wa halmashauri kusimamia fedha za miradi ya maendeleo zinazopelekwa na serikali na zikafanye shughuli ambazo zilipangiwa.

 

Kila sekta katika halmashauri ihakikishe inapanga majukumu yake nakuyatekeleza kadri inavyopaswa.

 

 

 

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa,akizungumza na wananchi wa Mto wa Mbu wilayani Monduli.

Waziri Mkuu wa Jamuhuri ha Muungano wa Tanzania,Kassim Majaliwa amekonga nyoyo za wakazi wa Monduli kwakuwakabidhi hati ya shamba la Manyara Ranch yenye jina la halmashauri ya Monduli.

Akikabidhi hati hiyo kwa Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya Monduli Steven  Ulaya amesema shamba hilo lilikuwa kilio cha mda mrefu kwa wakazi wa Monduli hususani wanakijiji cha Isilarei na Olutukai.

Ambao ndio wamiliki halali wa shamba hilo chini ya halmashauri ya Monduli lakini lilimilikishwa kwa taasisi ya TCLT (Tanzania Land Conservation Trust) kimakosa.

“Nawakabidhi hati hii ya shamba yenye jina la halmashauri kama msimamizi wa shamba hili kwaniaba ya wananchi wa vijiji vya Isilarei na Olutukai”.

Shamba hili lilikuwa linamilikiwa na taasisi ya TCLT kwaniaba ya halmashauri lakini serikali ya Mkoa wa Arusha kupitia Mkuu wa Mkoa wake Mrisho Mashaka Gambo aliagiza halmashauri ya wilaya ya Monduli kuhakikisha hati hiyo inarudishwa chini ya halmashauri.

 

Ndani ya wiki moja tayari halmashauri ikawa imefanya maamuzi yakubadili kwakufuata taratibu zote zakubadili jina la umiliki kutoka TCLT nakusomeka halmashauri ya wilaya ya Monduli amboa ndio wamiliki halali wa shamba hilo.

Shamba hilo sasa lipo chini ya halmashauri ya wilaya ya Monduli na wanakijiji wa vijiji hivyo wanaruhusiwa kutumia ardhi hiyo kwakufuata taratibu kwa shughuli za maendeleo yao.

Mheshimiwa Majaliwa alikuwa na ziara ya siku moja katika wilaya ya Monduli na ataendelea na ziara yake katika Mkoa wa Arusha  kwenye wilaya ya Karatu na kisha Ngorongoro.

 

Bonus William Hill
Bonus Ladbrokes
Premium Templates