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PONGEZI SANA MHE. RAIS DKT SAMIA SULUHU HASSAN
KWA KUTUNUKIWA SHAHADA YA HESHIMA YA UDAKTARI
WA FALSAFA TOKA CHUO KIKUU CHA
DAR ES SALAAM
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UHIFADHI WA JAMII BARANI AFRIKA

Waziri Mkuu wa Jamhuri
ya Muungano wa Tanzania
Mhe. Kassim Majaliwa Maja-
liwa ameitaka Mifuko ya hi-
fadhi ya Jamii Barani Afrika
kuweka mikakati itakayo-
saidia kuinua uchumi wa
watu na kuondoa umaskini.

Ameyasema hayo alipoku-
wa akifungua Mkutano
wa kwanza wa Wakuu wa
Mamlaka za BIMA Afrika
uliofanyika katika Kituo cha
Mikutano Arusha (AICC).

Amezitaka Mamlaka hizo
kwa kila Nchi kutoa elimu
vya BIMA kwa watu wake
kwa kufuata taratibu za
Nchi husika ili wananchi
waweze kuwa na uelewa

mpana wa maswala vya
BIMA

Pia, amezita Mamlaka hizo
kuongeza ushirikiano wa
Nchi na Nchi ili kuwa na
nguvu ya pamoja ya kupam-
bana na mambo mbalimbali
vanayojitokeza katika Bara
la Afrika hususani mabadi-
liko ya Tabia Nchi na mra-
di mikubwa inayojengwa
kwenye nchi za Afrika.

Mhe.Majaliwa amezita-
ka Mamlaka hizo kuweka
mikakati ya kujengeana
uwezo wa kitaaluma husu-
sani katika Sekta zinazok-
ingwa na BIMA ilikupungu-
za changamoto

vya uhaba wa Wataalamu
ambao upo kwa sasa katika
Nchi nyingi za Afrika.

Amesema jukumu kubwa la
mifuko ya BIMA ni kuhakiki-
sha usalama wa Watu,mali
zao na mahitaji yao yan-
alindwa wakati wote ma-
janga yanapotokea kwa
kutumia rasilimali zilizopo-
katika ukanda wa Afrika.

Mkutano huo umejumui-
sha Nchi mbalimbali kuto-
ka Bara la Afrika na ukiwa
ni Mkutano wa kwanza wa
Umoja huo kufanyika.
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UKAGUZI WA MRADI WA
SHULE YA SEKONDARI KETUMBEINE,
WIL AYANI LONGIDO.

Watumishi wa Umma Mkoa
wa Arusha kutoka ngazi
zote wametakiwa kuji-
toa kufanya kazi kwa bidii
kwenye kusimamia miradi
vya maendeleo inayoletwa
na Serikali katika Mkoa huo.

Kauli hiyo imetolewa na
Mkuu wa Mkoa wa Arusha
John Mongella wakati wa
ziara yake ziara ya kuk-
agua miradi mbalimbali ya
Maendeleo katika Wilaya
va Longido.

Mongella amesema, lengo
la Serikali ya Awamu ya
sita ni kuhakikisha inaon-
doa kero zinazowakabili
Wananchi kupitia miradi
hiyo kwani Serikali imeku-
wa ikileta fedha nyingi za
miradi kwa hiyo nguvu ya
pamoja inaitajika katika ku-
hakikisha

miradi hiyo inatekelezeka
na kukamilika kwa wakati
ili wananchi waweze kupa-
ta huduma wanazostahili.

Naye Katibu wa Chama cha
Mapinduzi (CCM) Mkoa wa
Arusha Musa Matoroka am-
eipongeza ldara ya Elimu
Mkoa wa Arusha kwa ku-
simamia vizuri Miradi ya
Elimu na inakamilika kwa
wakati.

Hata hivyo, imeitaka idara
va Afya kuongeza kasi ya
usimamizi wa miradi yao
ambayo bado inasua sua na
hivyo kuchelewesha hudu-
ma kwa Wananchi.

Kwaupande wake, Mwalimu
Mkuu wa shule ya Sekond-
ari Ketumbeine Esta Ko-
belo amemshukuru Rais wa
Jamhuri ya Muunga
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no wa Tanzania Dkt. Samia
Suluhu Hassan kwa kuamua
kutatua changamoto ya
Wanafunzi kwa kutoa fed-
ha za ujenzi wa Madarasaiili
kupunguza msongamano.

Mwl.Kobelo amesema Kki-
tendo cha Rais kuongeza
Madarasa kimesaidia kuwa-
pungumzia msongamano
Wanafunzi ambapo kwa
sasa mazingira ya kusoma
yameendelea kuboreka na
kuwafanya kuwa na amani
na uhuru wa kusoma.

Ziara hiyo ya Mkuu wa
Mkoa ni mwendelezo wa
ziara zake Mawilayani
kwa kutembelea na kuk-
agua miradi mbalimbali ya
maendeleo inayofanyika
ndani ya Mkoa ikiwemo Mi-
radi ya Afya, Maji,Umeme
na Barabara
www.arusha.go.tz
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Mwonekano wa Mbele wa madarasa matatu mapya ya
Shule ya Sekondari Ketumbeine, Wilayani Longido

Viongozi wa Chama na Serikali Mkoa wa Arusha wakiwa ka-
tika ukaguzi wa Miradi ya Maendeleo Wilayani Longido.
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Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim

Majaliwa akiteta jambo na Mkuu wa Mkoa wa Arusha John V.K
Mongella

Mkuu wa Mkoa Wa Arusha Mhe. John V.K Mongella akiwa
katika mazungumzo na Waziri wa Madini Mhe. Doto Biteko
alipofika Mkoani Arusha kwa zara ya kikazi.
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Mkuu wa Mkoa Wa Arusha Mhe. John V.K Mongella akiteta
jambo na Waziri wa Fedha Mhe. Mwigulu Nchemba mara baada

va ufunguzi wa Mkutano wa Taasisi za Bima Afrika-AICC Arusha.
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Mkuu wa Mkoa Wa Arusha Mhe. John V.K Mongella akiwa katika
mazungumzo na Naibu Waziri wa Kilimo Mhe. Anthony Mavunde
alipofika kumtembelea ofisini kwake.
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Mkuu wa Mkoa Wa Arusha Mhe. John V.K Mongella akisalimiana
na Brigedia Jenerali Silvester Damian Ghuliku Mkuu wa Chuo
cha Ukamanda na Unadhimu Duluti Arusha-Tanzania mara
alipotembelea Chuo hapo
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Mkuu wa Mkoa Wa Arusha Mhe. John V.K Mongella akiwa katika
picha ya pamoja na Wanadhimu Waelekezi na Maafisa

Wanafunzi wa Kozi kundi la 37/22 Chuo cha Ukamanda na
Unadhimu Duluti Arusha-Tazania
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